Home Gallery Game combatant commander
GAME COMBATANT COMMANDER
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 Tổng hợp hình ảnh NBHQ HQSC 2012 Monday, 16 July 2012 4794
2 Nhịp Bước Hành Quân Lớp Hải Quân Sơ Cấp(5-7-2011 đến 15-7-2011) Gala Tổng Kết Sunday, 17 July 2011 17476
3 Nhịp bước hành quân lớp hải Quân Sơ Cấp(05-07-2011 đến 15-07-2011) vượt lên chính mình Friday, 15 July 2011 3541
4 Nhịp bước hành quân lớp Hải Quân Sơ Cấp(05-07-2011 đến 15-07-2011) Ngày thứ hai khám phá thiên nhiên kỳ thú Thursday, 14 July 2011 3455
5 nhịp bước hành quân lớp Hải Quân sơ cấp (05-07-2011 đến 15-07-2011) Chuyến dã ngoại Wednesday, 13 July 2011 3548
6 Nhịp Bước Hành Quân Lớp Hải Quân Sơ Cấp(5-7-2011 đến 15-7-2011) Chuyến tham quan hải dương học Tuesday, 12 July 2011 3673
7 nhịp bước hành quân lớp hải quân sơ cấp(5-7-2011 đến 15-7-2011) Mái Ấm Gia Đình Sunday, 10 July 2011 3723
8 Nhịp Bước Hành quân lớp Hải Quân Sơ Cấp (05-07-2011 đến 15-07-2011) Làm quen với vũ khí hải quân Saturday, 09 July 2011 3683
9 Nhịp Bước Hành Quân Lớp Hải Quân Sơ Cấp(05-07-2011 đến 15-07-2011) Các chiến sĩ sóc nhí đã hòa nhập vào lối sống quân đội Friday, 08 July 2011 3651
10 nhịp bước hành quân đợt 3 (05-07-2011 đến 15-07-2011) Các chiến sĩ đang làm quen cuộc sống quân ngũ Thursday, 07 July 2011 3967
11 nhịp bước hành quân đơt 3 (05-07-2011 đến 15-07-2011) Chào người bạn mới đến Wednesday, 06 July 2011 3706
12 Các chiến sỹ nhí hành động vì trường sa thân yêu Saturday, 02 July 2011 3489
13 Nhịp bước hành quân 2011 đợt 2(19-06-2011 đến 29-06-2011) Đêm hối lỗi đầy cảm xúc của các chiến sỹ nhí Thursday, 30 June 2011 3707
14 chuyến dã ngoại ngập tràn niềm vui Sunday, 26 June 2011 3707
15 Tham quan hệ thống phòng không sư đoàn Saturday, 25 June 2011 3681
16 Tập tháo, lắp ráp súng AK Friday, 24 June 2011 7040
17 Đêm yêu thương Thursday, 23 June 2011 3923
18 Các kỹ năng cột các kiểu dây trong cuộc sống Wednesday, 22 June 2011 3996
19 Thư giãn trong quân đội Tuesday, 21 June 2011 3471
20 Các chiến sỹ đang đi vào nề nếp trong quân đội Tuesday, 21 June 2011 3670
 
«StartPrev12NextEnd»
Page 1 of 2
 

Video clips

You must have Flash Player installed in order to see this player.

My status

Hotline: 0909 125557
Banner
Banner
Banner
Banner

            banner ngang  chamsocgiadinh